Ifijiṣẹ Tuntun fun B320*86*49c Skid Steer Loader Crawler Roba Track
Ní gbígbàgbọ́ nínú ìgbàgbọ́ “Ṣíṣẹ̀dá àwọn ohun èlò tó ga jùlọ àti ṣíṣẹ̀dá àwọn ọ̀rẹ́ pẹ̀lú àwọn ènìyàn láti gbogbo àgbáyé lónìí,” a sábà máa ń fi ìfẹ́ àwọn oníbàárà sí ipò àkọ́kọ́ fún Ìfijiṣẹ́ Tuntun fún B320*86*49c Skid Steer Loader Crawler Rubber Track, Ète wa ni láti ran àwọn oníbàárà lọ́wọ́ láti mọ ète wọn. A ń sapá gidigidi láti mú ipò gbogbogbò yìí ṣẹ, a sì ń gbà yín tọwọ́tọwọ́tọkàn láti jẹ́ ara wa dájúdájú!
Ní gbígbàgbọ́ nínú ìgbàgbọ́ “Ṣíṣẹ̀dá àwọn ohun èlò tó ga jùlọ àti ṣíṣẹ̀dá àwọn ọ̀rẹ́ pẹ̀lú àwọn ènìyàn láti gbogbo àgbáyé lónìí”, a sábà máa ń fi ìfẹ́ àwọn oníbàárà sí ipò àkọ́kọ́ fúnAwọn ẹya Roba China ati Skidsteer, Ẹ̀ka R&D wa máa ń ṣe àwòrán pẹ̀lú àwọn èrò tuntun nípa aṣọ kí a lè ṣe àgbékalẹ̀ àwọn àṣà aṣọ tuntun ní gbogbo oṣù. Àwọn ètò ìṣàkóso iṣẹ́-ṣíṣe wa tí ó muna máa ń rí i dájú pé àwọn ọjà tí ó dúró ṣinṣin àti tí ó ní agbára gíga wà nílẹ̀. Ẹgbẹ́ òwò wa máa ń pèsè iṣẹ́ tí ó yẹ àti tí ó gbéṣẹ́. Tí ó bá sí ìfẹ́ àti ìbéèrè nípa àwọn ọjà wa, ó yẹ kí o kàn sí wa ní àkókò. A fẹ́ láti dá ìbáṣepọ̀ ìṣòwò sílẹ̀ pẹ̀lú ilé-iṣẹ́ ọlá yín.
Nipa re
Ilé-iṣẹ́ wa ka “owó tó bójú mu, dídára, àkókò iṣẹ́ tó gbéṣẹ́ àti iṣẹ́ tó dára lẹ́yìn títà” sí ìlànà wa. A nírètí láti bá àwọn oníbàárà wa ṣiṣẹ́ pọ̀ fún ìdàgbàsókè àti àǹfààní ní ọjọ́ iwájú. Ẹ káàbọ̀ láti kàn sí wa.
Láti di ìpele ìmúṣẹ àlá àwọn òṣìṣẹ́ wa! Láti kọ́ ẹgbẹ́ aláyọ̀, ìṣọ̀kan àti àwọn tó ní ìrírí púpọ̀ sí i! Láti dé èrè fún àwọn oníbàárà wa, àwọn olùpèsè, àwùjọ àti ara wa fún àwọn orin Skid steer tó pọ̀, Pẹ̀lú owó rẹ láìsí ewu ilé-iṣẹ́ rẹ ní ààbò àti àlàáfíà. Mo nírètí pé a lè jẹ́ olùpèsè rẹ tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé. Mo ń wá ìrànlọ́wọ́ rẹ.
Ìtọ́jú Rọ́bà Tẹ́ńpìlì
(1) Máa ṣàyẹ̀wò bí ipa ọ̀nà náà ṣe le tó, ní ìbámu pẹ̀lú àwọn ohun tí ìwé ìtọ́ni náà béèrè, ṣùgbọ́n ó le gan-an, ṣùgbọ́n ó le gan-an.
(2) Nígbàkigbà láti palẹ̀ ipa ọ̀nà náà mọ́ lórí ẹrẹ̀, koríko tí a dì, òkúta àti àwọn ohun àjèjì.
(3) Má ṣe jẹ́ kí epo náà ba ọ̀nà náà jẹ́, pàápàá jùlọ nígbà tí o bá ń tún epo kún tàbí tí o bá ń lo epo láti fi pa ẹ̀wọ̀n ìwakọ̀ náà. Gbé àwọn ìgbésẹ̀ ààbò lòdì sí ọ̀nà rọ́bà, bíi fífi aṣọ ike bo ọ̀nà náà.
(4) Rí i dájú pé onírúurú àwọn ohun èlò ìrànlọ́wọ́ tó wà nínú ipa ọ̀nà crawler wà ní ìṣiṣẹ́ déédéé àti pé ìbàjẹ́ náà le tó láti rọ́pò ní àkókò. Èyí ni ipò pàtàkì fún ìṣiṣẹ́ déédéé ti beliti crawler.
(5) Nígbà tí a bá tọ́jú ẹ̀rọ ìfọ́mọ́ náà fún ìgbà pípẹ́, ó yẹ kí a fọ eruku àti ìdọ̀tí kúrò kí a sì nu ún, kí a sì tọ́jú ẹ̀rọ ìfọ́mọ́ náà sí orí rẹ̀.
Ẹ̀yà ara Rọ́bà Track
(1). Ìbàjẹ́ tó dínkù
Àwọn ipa ọ̀nà rọ́bà máa ń ba ojú ọ̀nà jẹ́ ju àwọn ipa ọ̀nà irin lọ, àti pé ìbàjẹ́ ilẹ̀ rírọ̀ díẹ̀ ló máa ń ba ojú ọ̀nà jẹ́ ju àwọn ipa ọ̀nà irin tí a fi ń ṣe àwọn kẹ̀kẹ́ lọ.
(2). Ariwo kekere
Àǹfààní kan sí àwọn ohun èlò tí ń ṣiṣẹ́ ní àwọn agbègbè tí ó kún fún ìdàrúdàpọ̀, àwọn ọjà ipa ọ̀nà roba dín ariwo kù ju àwọn ipa ọ̀nà irin lọ.
(3). Iyára gíga
Àwọn ẹ̀rọ rọ́bà gba àwọn ẹ̀rọ láyè láti rìn ní iyàrá gíga ju àwọn irin lọ.
(4). Ìgbọ̀nsẹ̀ díẹ̀
Rọ́bà ń darí ẹ̀rọ àti olùṣiṣẹ́ láti inú ìgbọ̀nsẹ̀, ó ń mú kí ẹ̀rọ náà pẹ́ sí i, ó sì ń dín àárẹ̀ iṣẹ́ kù.
(5). Ìfúnpá ilẹ̀ kékeré
Ifúnpá ilẹ̀ àwọn ẹ̀rọ tí a fi rọ́bà ṣe pẹ̀lú àwọn irinṣẹ́ lè kéré díẹ̀, nípa 0.14-2.30 kg/CMM, ìdí pàtàkì kan tí a fi ń lò ó lórí ilẹ̀ tí ó rọ̀ àti ilẹ̀ tí ó rọ̀.
(6). Ìfàmọ́ra tó ga jùlọ
Àfikún ìfàmọ́ra àwọn ọkọ̀ rọ́bà àti ipa ọ̀nà ń jẹ́ kí wọ́n lè fa ẹrù ọkọ̀ akẹ́rù tó ju ìwọ̀n tó pé lọ.









