Sayarwa mai zafi Hitachi Mini Excavator Roba Track (300X110X35)
Muna jaddada ci gaba da kuma gabatar da sabbin kayayyaki a kasuwa kowace shekara don siyarwa mai zafi Hitachi Mini Excavator Rubber Track (300X110X35), Barka da zuwa haɓaka kyakkyawar alaƙar kasuwanci da kasuwancinmu don samar da babban damar da ke tsakaninmu. Gamsar da abokan ciniki shine burinmu na har abada!
Muna jaddada ci gaba da kuma gabatar da sabbin kayayyaki a kasuwa kowace shekara donƘungiyar Track ta China Komatsu da Ƙungiyar Track ta HitachiYanzu mun kafa dangantaka ta dogon lokaci, mai dorewa da kuma kyakkyawar alaƙar kasuwanci da masana'antu da dillalai da yawa a faɗin duniya. A halin yanzu, muna fatan samun ƙarin haɗin gwiwa da abokan ciniki na ƙasashen waje bisa ga fa'idodin juna. Tabbatar kun ji daɗin tuntuɓar mu don ƙarin bayani.
game da Mu
Muna da ƙungiya mai inganci don magance tambayoyi daga abokan ciniki. Manufarmu ita ce "gamsar da abokan ciniki 100% ta hanyar ingancin samfurinmu, farashi da sabis ɗin ƙungiyarmu" kuma mu ji daɗin suna mai kyau a tsakanin abokan ciniki. Tare da masana'antu da yawa, za mu iya samar da samfura iri-iri kyauta don Waƙoƙin Roba 250 × 52.5 Mini Excavator Tracks, Da fatan za a aiko mana da cikakkun bayanai da buƙatunku, ko kuma ku ji daɗin tuntuɓar mu game da duk wata tambaya ko tambayoyi da za ku iya samu. Saboda inganci mai kyau da farashi mai ƙarfi na siyarwa, za mu zama shugaban kasuwa, tabbatar da cewa ba za ku jira ku tuntube mu ta waya ko imel ba, idan kuna sha'awar kusan kowace samfurinmu.
Ƙarfin Fasaha Mai ƙarfi
(1) Kamfanin yana da ƙarfin fasaha mai ƙarfi da kuma hanyoyin gwaji masu kyau, tun daga kayan aiki, har sai an kawo kayan da aka gama, yana sa ido kan dukkan tsarin.
(2) A cikin kayan aikin gwaji, tsarin tabbatar da inganci mai kyau da hanyoyin gudanar da kimiyya sune tabbacin ingancin samfurin kamfaninmu.
(3) Kamfanin ya kafa tsarin kula da inganci bisa ga ƙa'idodin ƙasa da ƙasa na ISO9001:2015.
Saboda ƙarfin amfani da kayayyakinmu, da kuma ingancinsu mai kyau da kuma kyakkyawan sabis na bayan-tallace-tallace, an yi amfani da kayayyakin ga kamfanoni da yawa kuma sun sami yabo daga abokan ciniki.
Gyaran Waƙoƙin Roba
(1) A koyaushe a duba matsewar hanyar, bisa ga buƙatun littafin umarni, amma a matse, amma a kwance.
(2) A kowane lokaci don share hanyar da ke kan laka, ciyawa da aka naɗe, duwatsu da abubuwan waje.
(3) Kada a bar mai ya gurɓata hanyar, musamman lokacin da ake ƙara mai ko amfani da mai don shafa wa sarkar tuƙi. A ɗauki matakan kariya daga hanyar roba, kamar rufe hanyar da zane mai filastik.
(4) Tabbatar cewa kayan taimako daban-daban da ke cikin hanyar crawler suna aiki yadda ya kamata kuma lalacewar ta isa a maye gurbinta cikin lokaci. Wannan shine ainihin yanayin aiki na yau da kullun na bel ɗin crawler.
(5) Idan aka adana na'urar raƙumi na dogon lokaci, ya kamata a wanke datti da tarkace a goge su, sannan a ajiye na'urar raƙumi a saman.













