Waƙoƙin Roba 230X72X43 Ƙananan Waƙoƙin Haƙa

Takaitaccen Bayani:


  • Farashin FOB:Dalar Amurka $0.5 - 9,999 / Kashi
  • Ƙaramin Oda:Guda/Guda 10
  • Ikon Samarwa:Guda/Guda 2000-5000 a kowane wata
  • Tashar jiragen ruwa:Shanghai
  • Sharuɗɗan Biyan Kuɗi:L/C,T/T
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Cikakken Bayani game da Samfurin

    230X72X43

    230x96x30

    Siffar Waƙoƙin Roba

    230X96
    Sashen NX: 230x48
    waƙoƙin ci gaba.jpg
    IMG_5528
    GIDAN ROBAR

    Tsawaita da Aiki Mai Tsanani

    Tsarin hanyar haɗin gwiwa kyauta, tsarin tafiya ta musamman da aka tsara, robar budurwa 100%, da ƙarfe mai sassaka guda ɗaya yana haifar da juriya mai yawa da aiki da tsawon rai don amfani da kayan gini. Waƙoƙin Gator Track suna yin babban matakin aminci da inganci tare da sabuwar fasaharmu ta kayan aikin mold da tsarin roba.

    Kula da Samfura

    (1) A koyaushe a duba matsewar hanyar, bisa ga buƙatun littafin umarni, amma a matse, amma a kwance.

    (2) A kowane lokaci don share hanyar da ke kan laka, ciyawa da aka naɗe, duwatsu da abubuwan waje.

    (3) Kada a bar mai ya gurɓata hanyar, musamman lokacin da ake ƙara mai ko amfani da mai don shafa mai a sarkar tuƙi. A ɗauki matakan kariya daga hanyar roba, kamar rufe hanyarhanyoyin haƙa ramida zane mai filastik.

    (4) Tabbatar da cewa an haɗa kayan haɗin gwiwa daban-daban a cikinhanyar roba mai rarrafesuna aiki yadda ya kamata kuma lalacewar ta isa a maye gurbinta da lokaci. Wannan shine ainihin yanayin aiki na yau da kullun na bel ɗin crawler.

    (5) Idan aka adana na'urar raƙumi na dogon lokaci, ya kamata a wanke datti da tarkace a goge su, sannan a ajiye na'urar raƙumi a saman.

    Duk layukan roba da muke da su an yi su ne da lambar serial, za mu iya bin diddigin ranar samfurin da lambar serial.

    Tsarin Samarwa

    Bibiyar tsarin samarwa

    Me Yasa Zabi Mu

    masana'anta
    mmexport1582084095040
    Hanyar Gator _15

    A matsayina na gogaggen mai ƙwarewahanyoyin roba na taraktaMun sami amincewa da goyon bayan abokan cinikinmu tare da kyakkyawan ingancin samfura da kuma hidimar abokan ciniki. Muna tunawa da taken kamfaninmu na "inganci da farko, abokin ciniki da farko", muna neman kirkire-kirkire da ci gaba akai-akai, kuma muna ƙoƙarin biyan buƙatun abokan ciniki daban-daban. Muna ba da muhimmanci ga kula da inganci na samar da samfura, muna aiwatar da tsarin kula da inganci na ISO9000 a duk lokacin aikin samarwa, muna ba da tabbacin cewa kowane samfuri ya cika kuma ya wuce ƙa'idodin abokin ciniki don inganci. Ana sarrafa sayayya, sarrafawa, vulcanization da sauran hanyoyin samar da kayan masarufi sosai don tabbatar da cewa samfuran sun cimma ingantaccen aiki kafin isarwa.

    An kafa Gator Track Co., Ltd a shekarar 2015, kuma ta ƙware a fannin kera layukan roba da kushin roba. Kamfanin samar da kayayyaki yana da lamba 119 a Houhuang, gundumar Wujin, Changzhou, lardin Jiangsu.Muna farin cikin haɗuwa da abokan ciniki da abokai daga ko'ina cikin duniya, koyaushe yana da farin ciki a haɗu da kai!

    Bauma Shanghai2
    Bauma Shanghai
    Nunin Faransa

    Tambayoyin da ake yawan yi

    1. Wace tashar jiragen ruwa ce mafi kusa da ku?

    Yawancin lokaci muna jigilar kaya daga Shanghai.

    2. Idan muka samar da samfura ko zane-zane, za ku iya ƙirƙirar mana sabbin tsare-tsare?

    Ba shakka, za mu iya! Injiniyoyinmu suna da ƙwarewa sama da shekaru 20 a fannin kayayyakin roba kuma suna iya taimakawa wajen tsara sabbin tsare-tsare.

    3. Wadanne fa'idodi kake da su?

    A1. Inganci mai inganci, Farashi mai kyau da kuma sabis mai sauri bayan siyarwa.

    A2. Lokacin isarwa a kan lokaci. Yawanci makonni 3-4 don akwati 1X20

    A3. Jigilar kaya mai santsi. Muna da ƙwararrun sashen jigilar kaya da mai aikawa, don haka za mu iya yin alƙawarin isar da kaya cikin sauri da kuma kare kayan.

    A4. Abokan ciniki a duk faɗin duniya. Kwarewa mai yawa a harkokin kasuwancin ƙasashen waje, muna da abokan ciniki a duk faɗin duniya.

    A5. A cikin amsa. Ƙungiyarmu za ta amsa buƙatarku cikin awanni 8 na aiki. Don ƙarin tambayoyi da cikakkun bayanai, don Allah a tuntuɓe mu ta imel ko WhatsApp.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi