Wayar roba ta Hitachi Mini Excavator mafi arha (300X110X35)
Sakamakon ƙwarewarmu da kuma jajircewarmu a fannin hidima, kamfaninmu ya sami matsayi mai kyau a tsakanin masu siye a duk faɗin duniya don Hitachi Mini Excavator Roba Track (300X110X35), a matsayinmu na ƙungiya mai ƙwarewa muna karɓar oda na musamman. Babban burin kamfaninmu shine gina ƙwaƙwalwar ajiya mai gamsarwa ga duk abokan ciniki, da kuma kafa dangantaka ta kasuwanci mai nasara ta dogon lokaci.
Sakamakon ƙwarewarmu da kuma sanin hidimarmu, kamfaninmu ya sami matsayi mai kyau a tsakanin masu siye a duk faɗin duniya.Ƙungiyar Track ta China Komatsu da Ƙungiyar Track ta HitachiKamfaninmu yana bin dokoki da ƙa'idodin ƙasashen duniya. Mun yi alƙawarin ɗaukar alhakin abokai, abokan ciniki da dukkan abokan hulɗa. Muna son kafa dangantaka ta dogon lokaci da abota da kowane abokin ciniki daga ko'ina cikin duniya bisa ga fa'idodin juna. Muna maraba da duk tsofaffin abokan ciniki da sababbi su ziyarci kamfaninmu don yin shawarwari kan harkokin kasuwanci.
game da Mu
Abokan ciniki suna girmama kayayyakinmu kuma suna da aminci kuma suna iya biyan buƙatun kuɗi da zamantakewa da ke canzawa akai-akai don Original Factory China Cx210 Track Link tare da Pads Assembly Track Chain Shoes Track Group, Ka'idar kasuwancinmu yawanci shine samar da mafita masu inganci, ƙwararru, da sadarwa ta gaskiya. Barka da zuwa ga duk abokai don yin odar gwaji don ƙirƙirar dangantaka ta dogon lokaci.
Abokan ciniki suna girmama kayayyakinmu kuma suna da aminci kuma suna iya biyan buƙatun kuɗi da zamantakewa da ke canzawa akai-akai don Takalmin Track na China, Sassan Motar Excavator, Muna maraba da ku don ziyartar kamfaninmu da masana'antarmu kuma ɗakin nunin kayanmu yana nuna samfuran daban-daban waɗanda za su cika tsammaninku. A halin yanzu, yana da sauƙi a ziyarci gidan yanar gizon mu. Ma'aikatan tallace-tallace za su yi iya ƙoƙarinsu don ba ku mafi kyawun ayyuka. Idan kuna buƙatar ƙarin bayani, tabbatar da cewa ba ku yi jinkirin tuntuɓar mu ta Imel, fax ko waya ba.
Bayani dalla-dalla:
- An horar da ma'aikatanmu masu ƙwarewa a fannin fasaha don fahimtar buƙatun musamman na kowace alama da samfurin ƙaramin injin haƙa ramin ku don samar da sabis na ƙwararru don duk tambayoyinku na fasaha.
- Muna bayar da tallafin abokin ciniki a cikin harsuna 37 don iyakance shingayen harshe zuwa mafi ƙarancin iyaka.
- Muna bayar da jigilar kaya a rana ɗaya, da kuma jigilar kaya a rana ta gaba ga duk abokan cinikinmu.
- Nemi waƙoƙin roba masu ƙaramin rami a kan layi cikin sauƙi awanni 24 a rana, kwana 7 a mako, don nemo abin da kuke buƙata, lokacin da kuke buƙata. Dandalin yanar gizon mu na Gator Track yana ba ku farashi da samuwa a ainihin lokaci kuma yana tabbatar da cewa ɓangaren ku yana cikin ajiya lokacin da kuka yi odar isarwa mafi sauri.
| Faɗin hanya | Tsawon Farar Waƙa | Adadin Hanyoyin Haɗi | Nau'in jagora |
| 450 | 71 | 76-88 | B1![]() |
Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai
T1: Shin kuna bayar da samfura kyauta? Tsawon lokacin da ake ɗauka don samfura?
Yi haƙuri ba mu bayar da samfura kyauta ba. Amma muna maraba da odar gwaji a kowace lamba. Don yin oda a nan gaba fiye da kwantena 1X20, za mu mayar da kuɗin 10% na farashin odar samfurin.
Lokacin isarwa don samfurin yana kusa da kwanaki 3-15 dangane da girma.
Q2: Yaya ake yin QC ɗin ku?
A: Muna duba 100% yayin samarwa da kuma bayan samarwa don tabbatar da cikakken samfurin kafin jigilar kaya.
Q3: Ta yaya ake jigilar kayayyakin da aka gama?
A: Ta hanyar teku. Koyaushe ta wannan hanyar.
Ta hanyar iska ko gaggawa, ba yawa ba saboda tsadar da ta yi








