Babban Ayyukan China Rubber Track
Kamfanin yana goyon bayan falsafar "Kasancewa No.1 a cikin kyau kwarai, za a kafe a kan darajar bashi da aminci ga girma", za ta ci gaba da yin hidima ga tsofaffi da sababbin abokan ciniki daga gida da waje gabaɗayan zafi don High Performance China Rubber Track, Mun kasance a shirye don yin aiki tare da ƙungiyar pals daga gida da waje da yin babban dogon lokaci tare.
Kamfanin yana goyan bayan falsafar "Kasancewa No.1 a cikin kyakkyawan tsari, kafe akan ƙimar kiredit da amana don haɓaka", za ta ci gaba da hidimar tsofaffi da sabbin abokan ciniki daga gida da ƙasashen waje gabaɗayan zafi don450X71, Ƙungiyarmu. Kasancewa a cikin biranen wayewa na ƙasa, baƙi suna da sauƙi, yanayi na musamman na yanki da na tattalin arziki. Muna bin ƙungiya mai “daidaita mutane, ƙwararrun masana'antu, ƙwalƙwalwar tunani, gina ƙwararrun ƙungiya. hilosophy. Madaidaicin babban ingancin gudanarwa, sabis mai ban sha'awa, farashi mai ma'ana a Myanmar shine matsayinmu akan tsarin gasar. Idan yana da mahimmanci, maraba don tuntuɓar mu ta shafin yanar gizon mu ko shawarwarin tarho, za mu yi farin cikin yi muku hidima.
Game da Mu
Innovation, inganci da aminci su ne ainihin ƙimar kamfaninmu. Wadannan ka'idoji a yau fiye da kowane lokaci suna samar da tushen nasarar mu a matsayin kamfani mai aiki na tsakiya don High definition Rubber Tracks 450 × 71 for Excavator Track Construction Equipment Machinery, Our group members are purpose to provide mafita tare da manyan yi kudin rabo to mu buyers, as well as goal for all of us would be to gamsar da abokan cinikinmu daga ko'ina cikin duniya. Muna da isasshen kwarin gwiwa don samar muku da mafi kyawun mafita da sabis, saboda mun kasance da ƙarfi, ƙwararru da gogewa a cikin gida da na ƙasashen waje.
Ƙayyadaddun bayanai
Waƙoƙin roba na mu na 450 × 71 na yau da kullun ana amfani dasu tare da ƙasƙanci na injuna waɗanda aka tsara musamman don aiki akan waƙoƙin roba. Waƙoƙin roba na al'ada ba sa tuntuɓar ƙarfe na na'urorin na'urorin yayin aiki. Babu lambar sadarwa da ta kai girman ta'aziyyar mai aiki. Wani fa'idar waƙoƙin roba na al'ada shine tuntuɓar abin nadi na kayan aiki KAWAI zai faru lokacin daidaita waƙoƙin roba na al'ada don hana lalacewar abin nadi.
| Waƙa nisa | Tsawon Fiti | Adadin hanyoyin sadarwa | Nau'in jagora |
| 450 | 71 | 76-88 | B1![]() |
Aikace-aikace
Ana yin waƙoƙinmu na roba daga mahaɗan roba na musamman waɗanda ke ƙin yankewa da tsagewa. Waƙoƙinmu suna da hanyoyin haɗin ƙarfe-ƙarfe waɗanda aka ƙera tare da ƙayyadaddun ƙayyadaddun jagora don dacewa da injin ku da tabbatar da aikin kayan aiki mai santsi. Abubuwan da aka saka na karfe an juye su kuma ana tsoma su a cikin mannen haɗin gwiwa na musamman. Ta hanyar tsoma abubuwan da aka saka na karfe maimakon goge su da manne akwai alaƙa mai ƙarfi da daidaito a ciki; Wannan yana tabbatar da waƙa mai dorewa.
Yadda ake tabbatar da girman waƙar roba mai maye gurbin
Gabaɗaya, waƙar tana da tambari tare da bayanin girmansa a ciki. Idan ba ku sami alamar girman ba, za ku iya samun kimanta shi da kanku ta hanyar bin ƙa'idodin masana'antu da bin matakan da aka ambata a ƙasa:
- Auna farar, wanda shine tazara ta tsakiya zuwa tazara tsakanin maɗaurin tuƙi, a cikin millimeters.
- Auna fadinsa a millimeters.
- Ƙididdigar jimlar adadin hanyoyin haɗin gwiwa, wanda kuma aka sani da hakora ko tuƙi, a cikin injin ku.
- Tsarin ma'aunin masana'antu don auna girman shine:
Girman Track Rubber = Pitch (mm) x Nisa (mm) x Adadin Haɗi
1 inch = 25.4 millimeters
1 millimeter = 0.0393701 inci



























