Waƙoƙin Roba 180X72 Ƙananan Waƙoƙin Hakowa

Takaitaccen Bayani:


  • Farashin FOB:Dalar Amurka $0.5 - 9,999 / Kashi
  • Ƙaramin Oda:Guda/Guda 10
  • Ikon Samarwa:Guda/Guda 2000-5000 a kowane wata
  • Tashar jiragen ruwa:Shanghai
  • Sharuɗɗan Biyan Kuɗi:L/C,T/T
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Cikakken Bayani game da Samfurin

    180X72

    230x96x30

    Tsawaita da Aiki Mai Tsanani

    • Manyan Kayayyaki- Za mu iya samun muku waƙoƙin da kuke buƙata, lokacin da kuke buƙatar su; don haka ba kwa buƙatar damuwa game da lokacin hutu yayin da kuke jiran sassa su iso.
    • Jigilar kaya da sauri ko karɓa- Wayoyinmu na maye gurbin suna jigilar su a ranar da kuka yi oda; ko kuma idan kai ɗan gida ne, za ka iya karɓar odar ka kai tsaye daga gare mu.
    • Kwararrun da ake da su- Membobin ƙungiyarmu masu horo da gogewa sun san kukayan aiki kuma zai taimaka muku nemo hanyoyin da suka dace.

    Siffar Waƙoƙin Roba

    230X96
    Sashen NX: 230x48
    waƙoƙin ci gaba.jpg
    IMG_5528
    GIDAN ROBAR

    Tsarin Samfuri

    Kayan Aiki: Roba na halitta / Roba na SBR / Zaren Kevlar / Igiyar ƙarfe / Igiyar ƙarfe

    Mataki: 1. Roba ta halitta da robar SBR da aka gauraya tare da rabo na musamman sannan za a samar da su kamar yadda aka tsara

    toshe roba.

    2. Igiyar ƙarfe da aka rufe da kevlar fiber

    3. Za a yi allurar sassan ƙarfe da wasu sinadarai na musamman waɗanda za su iya inganta aikinsu.

    3. Za a saka toshe roba, igiyar zare ta kevlar da ƙarfe a kan mold ɗin kamar yadda aka tsara.

    4. Za a isar da kayan da aka yi amfani da su zuwa babban injin samarwa, injinan suna amfani da su sosai.zafin jiki

    da kuma matsi mai girma don yin dukkan kayan tare.

    Tsarin Samarwa

    Bibiyar tsarin samarwa

    Me Yasa Zabi Mu

    masana'anta
    mmexport1582084095040
    Hanyar Gator _15

    Mun shirya don raba iliminmu game da tallatawa da tallatawa a duk duniya kuma muna ba ku shawarar samfura da mafita masu dacewa a mafi yawan farashi mai rahusa. Don haka Gator yana ba ku mafi kyawun fa'idar kuɗi kuma muna shirye mu ƙirƙira tare da juna.Ƙaramin Wayar Roba Mai Hakowa(180x72), Mun yi imanin cewa wannan ya bambanta mu da masu fafatawa kuma yana sa masu siyayya su zaɓi kuma su amince da mu. Duk muna son yin yarjejeniyoyi masu amfani da juna da masu siyanmu, don haka ku tuntube mu a yau ku ƙirƙiri sabuwar aboki!

    Kunshin Jigilar Kaya

    Muna da fakiti da kuma naɗewar filastik baƙi a kusa da fakitin jigilar kayayyaki na LCL. Don cikakkun kayan kwantena, yawanci fakitin yawa.

    Idan aka fuskanci nau'ikan samfura daban-daban, marufinmu zai ɗauki hanyoyi daban-daban; Idan adadin kayayyakin ya ƙanƙanta, muna ɗaukar hanyar gyara manyan kayayyaki don marufi da jigilar kayayyaki; Idan adadin ya yi yawa, za mu ɗauki akwatin don marufi da jigilar kayayyaki, don tabbatar da ingancin sufuri

     

    Bauma Shanghai2
    Bauma Shanghai
    Nunin Faransa

    Tambayoyin da ake yawan yi

    1. Wace tashar jiragen ruwa ce mafi kusa da ku?

    Yawancin lokaci muna jigilar kaya daga Shanghai.

    2. Idan muka samar da samfura ko zane-zane, za ku iya ƙirƙirar mana sabbin tsare-tsare?

    Ba shakka, za mu iya! Injiniyoyinmu suna da ƙwarewa sama da shekaru 20 a fannin kayayyakin roba kuma suna iya taimakawa wajen tsara sabbin tsare-tsare.

    3. Wane bayani zan bayar don tabbatar da girman?

    A1. Faɗin Waƙa * Tsawon Fitowa * Hanyoyin haɗi

    A2. Nau'in injin ku (Kamar Bobcat E20)

    A3. Adadi, farashin FOB ko CIF, tashar jiragen ruwa

    A4. Idan zai yiwu, don Allah a samar da hotuna ko zane don dubawa sau biyu.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi