Waƙoƙin Roba 320X100W Waƙoƙin Hakowa

Takaitaccen Bayani:


  • Farashin FOB:Dalar Amurka $0.5 - 9,999 / Kashi
  • Ƙaramin Oda:Guda/Guda 10
  • Ikon Samarwa:Guda/Guda 2000-5000 a kowane wata
  • Tashar jiragen ruwa:Shanghai
  • Sharuɗɗan Biyan Kuɗi:L/C,T/T
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Cikakken Bayani game da Samfurin

    320X100W

    230x96x30

    Siffar Waƙoƙin Roba

    230X96
    Sashen NX: 230x48
    waƙoƙin ci gaba.jpg
    IMG_5528
    GIDAN ROBAR

    Saboda ƙarfin amfani da kayayyakinmu, da kuma ingancinsu mai kyau da kuma kyakkyawan sabis na bayan-tallace-tallace, an yi amfani da kayayyakin ga kamfanoni da yawa kuma sun sami yabo daga abokan ciniki.

    Tana da ingantaccen tarihin bashi na kasuwanci, kyakkyawan tallafi bayan siyarwa da kuma kayan aikin samarwa na zamani, yanzu mun sami babban matsayi a tsakanin masu siyanmu a duk faɗin duniya don yin fare a cikin Factory jumla.ƙananan waƙoƙin haƙa rami320X100W Ya dace da Excavator, Don ƙarin bayani, ya kamata ku aiko mana da imel. Muna son a tura mana da damar samar muku da shi.

    Tana da ingantaccen tarihin bashi na kasuwanci, kyakkyawan tallafi bayan siyarwa da kuma kayan aikin samarwa na zamani, yanzu mun sami matsayi mai kyau a tsakanin masu siyanmu a duk faɗin duniya don China Rubber Track. Aminci shine fifiko, kuma sabis shine kuzari. Mun yi alƙawarin yanzu muna da ikon samar da ingantattun mafita masu inganci da farashi mai ma'ana ga abokan ciniki. Tare da mu, an tabbatar da amincin ku.

    Tsarin Samarwa

    Bibiyar tsarin samarwa

    Me Yasa Zabi Mu

    masana'anta
    mmexport1582084095040
    Hanyar Gator _15

    Abubuwan da muke ci gaba da yi har abada su ne ra'ayin "la'akari da kasuwa, la'akari da al'ada, la'akari da kimiyya" da kuma ka'idar "ingancin asali, yarda da farko da kuma kula da ci gaba" don Sabuwar Zane 320X100W Mai Inganci Mai Inganci na Jirgin Ƙasa Mai Kaya Mai Kaya Mai Kaya Mai Haɗawa da Roba Track, Mun daɗe muna ci gaba da hulɗar kasuwanci mai ɗorewa da dillalan kayayyaki sama da 200 a Amurka, Burtaniya, Jamus da Kanada. Idan kuna sha'awar kowace kayanmu, ya kamata ku ji daɗin kiran mu.
    Abubuwan da muke ci gaba da yi har abada su ne ra'ayin "la'akari da kasuwa, la'akari da al'ada, la'akari da kimiyya" da kuma ka'idar "inganta asali, yarda da farko da kuma kula da ci gaba" ga China 300X100W dahanyar crawler ta robaGaskiya ga kowane abokin ciniki, ana buƙatarmu! Hidima ta aji ɗaya, mafi kyawun inganci, mafi kyawun farashi da kuma ranar isarwa cikin sauri ita ce fa'idarmu! Ba wa kowane abokin ciniki kyakkyawan hidima ita ce ƙa'idarmu! Wannan yana sa kamfaninmu ya sami tagomashin abokan ciniki da tallafi! Barka da zuwa a duk faɗin duniya abokan ciniki ku aiko mana da tambaya da fatan haɗin gwiwarku mai kyau! Tabbatar da tambayarku don ƙarin bayani ko neman dillali a yankuna da aka zaɓa.

    Kunshin Jigilar Kaya

    Muna da fakiti da kuma naɗewar filastik baƙi a kusa da fakitin jigilar kayayyaki na LCL. Don cikakkun kayan kwantena, yawanci fakitin yawa.

    Idan aka fuskanci nau'ikan samfura daban-daban, marufinmu zai ɗauki hanyoyi daban-daban; Idan adadin kayayyakin ya ƙanƙanta, muna ɗaukar hanyar gyara manyan kayayyaki don marufi da jigilar kayayyaki; Idan adadin ya yi yawa, za mu ɗauki akwatin don marufi da jigilar kayayyaki, don tabbatar da ingancin sufuri

    Bauma Shanghai2
    Bauma Shanghai
    Nunin Faransa

    Tambayoyin da ake yawan yi

    1. Wace tashar jiragen ruwa ce mafi kusa da ku?

    Yawancin lokaci muna jigilar kaya daga Shanghai.

    2. Idan muka samar da samfura ko zane-zane, za ku iya ƙirƙirar mana sabbin tsare-tsare?

    Ba shakka, za mu iya! Injiniyoyinmu suna da ƙwarewa sama da shekaru 20 a fannin kayayyakin roba kuma suna iya taimakawa wajen tsara sabbin tsare-tsare.

    3. Wane bayani zan bayar don tabbatar da girman?

    A1. Faɗin Waƙa * Tsawon Fitowa * Hanyoyin haɗi

    A2. Nau'in injin ku (Kamar Bobcat E20)

    A3. Adadi, farashin FOB ko CIF, tashar jiragen ruwa

    A4. Idan zai yiwu, don Allah a samar da hotuna ko zane don dubawa sau biyu.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi