Waƙoƙin Roba 400X74 Waƙoƙin Hakowa
400X74x (68~76)
Layin roba wani sabon nau'in tafiya ne na chassis da ake amfani da shi a kan ƙananan injinan haƙa da sauran injunan gini na matsakaici da manyan.
Yana da ɓangaren tafiya irin na crawler tare da takamaiman adadin tsakiya da igiyar waya da aka saka a cikin roba.Waƙoƙin Diggerana iya amfani da shi sosai a cikin injunan sufuri kamar noma, injinan gini da gini, kamar: injinan haƙa rami, masu ɗaukar kaya, manyan motocin juji, motocin sufuri, da sauransu. Yana da fa'idodin ƙarancin hayaniya, ƙaramin girgiza, da kuma babban jan hankali.
Kada a lalata saman hanya, rabon matsin lamba a ƙasa ƙarami ne, kuma sassa na musamman suna maye gurbin hanyoyin ƙarfe da tayoyin. A halin yanzu, mun yi amfani da tsarin ƙera da kuma ƙwanƙwasawa ba tare da haɗin gwiwa ba don samar da hanyoyin roba.
Hanyar roba mara haɗin gwiwa tana shawo kan gazawar hanyar roba ta cinya ta gargajiya wadda take da sauƙin karyewa da fashewa a haɗin cinya bayan an yi amfani da ita na dogon lokaci, kuma tana ƙara tsawaita rayuwar hanyar robar. Haka kuma ta fi hanyar gargajiya ci gaba.Da ƙarfin juriya mai yawa da tsawon rai.
An kafa Gator Track Co., Ltd a shekarar 2015, kuma ƙwararre ne a fannin kera kayayyaki.hanyoyin robakumakushin hanyar haƙa ramiKamfanin samar da kayayyaki yana nan a lamba 119 Houhuang, gundumar Wujin, Changzhou, lardin Jiangsu. Muna farin cikin saduwa da abokan ciniki da abokai daga dukkan sassan duniya, koyaushe yana da farin ciki a hadu da kai tsaye!
A halin yanzu muna da ma'aikatan gyaran ƙwayoyin cuta guda 10, ma'aikatan kula da inganci guda 2, ma'aikatan tallace-tallace guda 5, ma'aikatan gudanarwa guda 3, ma'aikatan fasaha guda 3, da kuma ma'aikatan kula da rumbunan ajiya guda 5 da kuma masu ɗaukar kaya.
Gator Track ta gina haɗin gwiwa mai ɗorewa da ƙarfi tare da kamfanoni da yawa da suka shahara baya ga haɓaka kasuwa da kuma faɗaɗa hanyoyin tallace-tallace. A halin yanzu, kasuwannin kamfanin sun haɗa da Amurka, Kanada, Brazil, Japan, Ostiraliya, da Turai (Belgium, Denmark, Italiya, Faransa, Romania, da Finland).
Muna da fakiti da kuma naɗewar filastik baƙi a kusa da fakitin jigilar kayayyaki na LCL. Don cikakkun kayan kwantena, yawanci fakitin yawa.
1. Wace tashar jiragen ruwa ce mafi kusa da ku?
Yawancin lokaci muna jigilar kaya daga Shanghai.
2.Menene mafi ƙarancin adadin oda?
Ba mu da takamaiman buƙata ta adadi don farawa, ana maraba da kowane adadi!
3.Wadanne fa'idodi kake da su?
A1. Inganci mai inganci, Farashi mai kyau da kuma sabis mai sauri bayan siyarwa.
A2. Lokacin isarwa a kan lokaci. Yawanci makonni 3-4 don akwati 1X20
A3. Jigilar kaya mai santsi. Muna da ƙwararrun sashen jigilar kaya da mai aikawa, don haka za mu iya yin alƙawarin isar da kaya cikin sauri da kuma kare kayan.
A4. Abokan ciniki a duk faɗin duniya. Kwarewa mai yawa a harkokin kasuwancin ƙasashen waje, muna da abokan ciniki a duk faɗin duniya.
A5. A cikin amsa. Ƙungiyarmu za ta amsa buƙatarku cikin awanni 8 na aiki. Don ƙarin tambayoyi da cikakkun bayanai, don Allah a tuntuɓe mu ta imel ko WhatsApp.







