Waƙoƙin Roba T320X86C Waƙoƙin Skid na sitiyari Waƙoƙin Lodawa
T320X86C
PGarantin samfur
Idan kayanka ya gamu da matsala, za ka iya ba mu ra'ayi kan lokaci, kuma za mu amsa maka kuma mu magance shi yadda ya kamata bisa ga ƙa'idodin kamfaninmu. Mun yi imanin cewa ayyukanmu na iya ba wa abokan ciniki kwanciyar hankali.
Saboda ƙarfin amfani da kayayyakinmu, da kuma ingancinsu mai kyau da kuma kyakkyawan sabis na bayan-tallace-tallace, an yi amfani da kayayyakin ga kamfanoni da yawa kuma sun sami yabo daga abokan ciniki.
Duk namuwaƙoƙin skid loaderAn yi su da Lambar Serial, za mu iya bin diddigin ranar samfurin da Lambar Serial.
Tsarin Samarwa
Kayan Aiki: Roba na halitta / Roba na SBR / Zaren Kevlar / Igiyar ƙarfe / Igiyar ƙarfe
Mataki: 1. Roba ta halitta da robar SBR da aka gauraya tare da rabo na musamman sannan za a samar da su kamar yadda aka tsara
toshen roba
2. Igiyar ƙarfe da aka rufe da kevlar fiber
3. Za a yi allurar sassan ƙarfe da wasu sinadarai na musamman waɗanda za su iya inganta aikinsu.
3. Za a saka toshe roba, igiyar zare ta kevlar da ƙarfe a kan mold ɗin kamar yadda aka tsara.
4. Za a isar da kayan da aka yi amfani da su zuwa babban injin samarwa, injinan suna amfani da su sosai.
zafin jiki da babban matsi don yin dukkan kayan tare.
Muna da niyyar ganin rashin kyawun yanayi a cikin ƙirƙirar kuma mu samar da tallafi mai kyau ga masu siye na cikin gida da na ƙasashen waje da zuciya ɗaya don Kyakkyawan Suna ga Mai Amfanihanyoyin roba na skid steerko Wayar Roba,Ana duba kayanmu sosai kafin a fitar da su waje, don haka muna samun kyakkyawan matsayi a ko'ina cikin duniya. Muna fatan yin aiki tare da ku nan gaba.
Muna ci gaba da bin ruhin kasuwancinmu na "Inganci, Aiki, Kirkire-kirkire da Mutunci". Muna da burin samar da ƙarin daraja ga abokan cinikinmu tare da albarkatunmu masu yawa, injunan zamani, ma'aikata masu ƙwarewa da kuma masu samar da kayayyaki na musamman. Muna ci gaba da yin aiki tare da duk masu siye daga gida da ƙasashen waje. Bugu da ƙari, jin daɗin abokan ciniki shine burinmu na har abada.
A halin yanzu muna da ma'aikatan gyaran ƙwayoyin cuta guda 10, ma'aikatan kula da inganci guda 2, ma'aikatan tallace-tallace guda 5, ma'aikatan gudanarwa guda 3, ma'aikatan fasaha guda 3, da kuma ma'aikatan kula da rumbunan ajiya guda 5 da kuma masu ɗaukar kaya.
A halin yanzu, ƙarfin samar da mu shine kwantena 12-15 na bututun roba mai tsawon ƙafa 20 a kowane wata. Juyawar shekara-shekara shine dala miliyan 7 na Amurka.
1. Menene mafi ƙarancin adadin oda?
Ba mu da takamaiman buƙata ta adadi don farawa, ana maraba da kowane adadi!
2.Wadanne fa'idodi kake da su?
A1. Inganci mai inganci, Farashi mai kyau da kuma sabis mai sauri bayan siyarwa.
A2. Lokacin isarwa a kan lokaci. Yawanci makonni 3-4 don akwati 1X20
A3. Jigilar kaya mai santsi. Muna da ƙwararrun sashen jigilar kaya da mai aikawa, don haka za mu iya yin alƙawari cikin sauri
isarwa da kuma tabbatar da cewa kayan sun kasance lafiya.
A4. Abokan ciniki a duk faɗin duniya. Kwarewa mai yawa a harkokin kasuwancin ƙasashen waje, muna da abokan ciniki a duk faɗin duniya.
A5. Yana aiki a cikin amsa. Ƙungiyarmu za ta amsa buƙatarku cikin awanni 8 na aiki. Don ƙarin tambayoyi
da ƙarin bayani, don Allah a tuntube mu ta imel ko WhatsApp.







