Waƙoƙin Roba T450X100K Waƙoƙin Skid na Sitiyari Waƙoƙin Lodawa

Takaitaccen Bayani:


  • Farashin FOB:Dalar Amurka $0.5 - 9,999 / Kashi
  • Ƙaramin Oda:Guda/Guda 10
  • Ikon Samarwa:Guda/Guda 2000-5000 a kowane wata
  • Tashar jiragen ruwa:Shanghai
  • Sharuɗɗan Biyan Kuɗi:L/C,T/T
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Cikakken Bayani game da Samfurin

    450X100X(48-65)


    230x96x30

    Siffar Waƙoƙin Roba

    230X96
    Sashen NX: 230x48
    waƙoƙin ci gaba.jpg
    IMG_5528
    GIDAN ROBAR

    Duk da cewa ana amfani da ƙananan hanyoyin haƙa rami a ƙananan gudu kuma don aikace-aikacen da ba su da ƙarfi fiye da ƙananan hanyoyin haƙa ramiwaƙoƙin skid loader, su ma za su iya fuskantar irin yanayin aiki kamar sauran na'urorin bin diddigi. An yi su ne don samar da tsawon rai a cikin mawuyacin yanayi na aiki. Waƙoƙi suna rarraba nauyin injinan a kan babban yanki don ƙara jin daɗi ba tare da ɓatar da ƙarfin injinan haƙa ba.

    • Ana ba da shawarar yin amfani da shi a manyan hanyoyi da kuma a wuraren da ba a kan hanya ba.
    • Tsarin hanyar haƙa rami na gargajiya wanda ba a saita ba.
    • Waƙa ta gaba ɗaya don duk aikace-aikacen.
    • Karfe mai laushi da aka ƙera da guduma.
    • Mai jure wa hawaye don tsawaita rayuwa
    • Kyakkyawan haɗin waya zuwa roba don ƙara ingancin hanya
    • Kebul mai kauri sosai da aka naɗe da zare na nailan
    • Matsakaicin Ragewa
    • Matsakaicin Girgizawa
    • Jigilar kaya kyauta ta hanyar jigilar kaya ta babbar mota

    Tsarin Samarwa

    Bibiyar tsarin samarwa

    Me Yasa Zabi Mu

    masana'anta
    mmexport1582084095040
    Hanyar Gator _15

    Mun san cewa za mu bunƙasa ne kawai idan za mu iya tabbatar da haɗin gwiwar farashinmu da inganci mai amfani a lokaci guda don Babban Tsarin Roba T450x100K donWaƙoƙin Mai HakowaSaboda inganci mai kyau da kuma farashi mai tsada, za mu zama shugaban kasuwa, kada ku jira mu tuntube mu ta waya ko imel, idan kuna sha'awar kusan kowace ɗaya daga cikin samfuranmu.

    Tare da ƙwarewar aiki mai kyau da kuma mafita mai kyau, yanzu an ɗauke mu a matsayin mai samar da kayayyaki masu aminci ga masu siye na ƙasashen duniya da yawa don Masu Sayar da Kayayyaki Masu Kyau na Jigilar Kaya na China, Rubber Track for Skid Steer Tracks, A matsayinmu na babban mai ƙera da fitar da kaya, muna jin daɗin kyakkyawan tarihi a kasuwannin duniya, musamman a Amurka da Turai, saboda ingancinmu da farashi mai kyau.

    Tare da ƙwarewar aiki mai wadata da kuma mafita mai kyau, yanzu an ɗauke mu a matsayin mai samar da kayayyaki masu aminci ga masu siye da yawa na ƙasashen duniya.Hanyar Roba ta China, Sassan Roba, Kamfaninmu koyaushe yana mai da hankali kan ci gaban kasuwar duniya. Yanzu muna da abokan ciniki da yawa a Rasha, ƙasashen Turai, Amurka, ƙasashen Gabas ta Tsakiya da ƙasashen Afirka. Kullum muna bin wannan cewa inganci shine tushe yayin da sabis shine garantin saduwa da duk abokan ciniki.

    Bauma Shanghai2
    Bauma Shanghai
    Nunin Faransa

    Tambayoyin da ake yawan yi

    1. Menene mafi ƙarancin adadin oda?

    Ba mu da takamaiman buƙata ta adadi don farawa, ana maraba da kowane adadi!

    2. Tsawon lokacin isarwa nawa ne?

    Kwanaki 30-45 bayan tabbatar da oda don 1X20 FCL.

    3. Wace tashar jiragen ruwa ce mafi kusa da ku?

    Yawancin lokaci muna jigilar kaya daga Shanghai.

    4.Wadanne fa'idodi kake da su?

    A1. Inganci mai inganci, Farashi mai kyau da kuma sabis mai sauri bayan siyarwa.

    A2. Lokacin isarwa a kan lokaci. Yawanci makonni 3-4 don akwati 1X20

    A3. Jigilar kaya mai santsi. Muna da ƙwararrun sashen jigilar kaya da mai aikawa, don haka za mu iya yin alƙawari cikin sauri

    isarwa da kuma tabbatar da cewa kayan sun kasance lafiya.

    A4. Abokan ciniki a duk faɗin duniya. Kwarewa mai yawa a harkokin kasuwancin ƙasashen waje, muna da abokan ciniki a duk faɗin duniya.

    A5. Yana aiki a cikin amsa. Ƙungiyarmu za ta amsa buƙatarku cikin awanni 8 na aiki. Don ƙarin tambayoyi

    da ƙarin bayani, don Allah a tuntube mu ta imel ko WhatsApp.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi