Famfon waƙa na injin haƙa rami na HXPCT-400D
Faifan waƙa na haƙa rami HXPCT-400D
Idan aka kwatanta da ƙarfe, ƙusoshin roba na masu haƙa rami suna da babban fa'idar rage hayaniya da girgiza sosai. Ga wuraren gini na birane waɗanda ke da ƙa'idodin hayaniya masu tsauri, kayan aiki masu nauyi tare da tsarin haƙa rami na roba suna aiki da shiru. Saboda roba tana rage girgiza ta halitta, tana inganta jin daɗin masu aiki kuma tana rage gajiya a kan dogon aiki. Saboda haka,bidiyo akan faifan waƙa na robaKyakkyawan zaɓi ne ga ayyukan da ke kusa da wuraren zama, makarantu, ko asibitoci. Bugu da ƙari, ƙarƙashin motar injin yana fuskantar ƙarancin damuwa saboda raguwar girgiza, wanda ke tsawaita rayuwar sauran sassa kamar sprockets da rollers. Kushin haƙa roba masu inganci sune mafi kyawun zaɓi ga 'yan kwangila da ke son inganta yanayin aiki da kuma bin ƙa'idodin muhalli.
HXPCT-400Dkushin mai haƙa ramiShigarwa cikin sauri da sauƙi, yana tabbatar da ƙarancin lokacin aiki da kuma ƙara ingancin aiki. Ingantaccen dacewa da kuma ingantaccen tsarin shimfidar hanyoyin hanya yana ba wa injin haƙa ramin tushe mai inganci, yana rage zamewar hanyar da kuma rage farashin gyara na dogon lokaci.
An kafa Gator Track Co., Ltd a shekarar 2015, kuma ta ƙware a fannin kera layukan roba da kushin roba. Kamfanin samar da kayayyaki yana nan a lamba 119 Houhuang, gundumar Wujin, Changzhou, lardin Jiangsu. Muna farin cikin saduwa da abokan ciniki da abokai daga dukkan sassan duniya, koyaushe muna jin daɗin haɗuwa da juna!
A halin yanzu muna da ma'aikatan gyaran ƙwayoyin cuta guda 10, ma'aikatan kula da inganci guda 2, ma'aikatan tallace-tallace guda 5, ma'aikatan gudanarwa guda 3, ma'aikatan fasaha guda 3, da kuma ma'aikatan kula da rumbunan ajiya guda 5 da kuma masu ɗaukar kaya.
A halin yanzu, ƙarfin samar da mu shine kwantena 12-15 na bututun roba mai tsawon ƙafa 20 a kowane wata. Juyawar shekara-shekara shine dala miliyan 7 na Amurka.
1. Menene mafi ƙarancin adadin oda?
Ba mu da takamaiman buƙata ta adadi don farawa, ana maraba da kowane adadi!
2. Tsawon lokacin isarwa nawa ne?
Kwanaki 30-45 bayan tabbatar da oda don 1X20 FCL.
3. Wace tashar jiragen ruwa ce mafi kusa da ku?
Yawancin lokaci muna jigilar kaya daga Shanghai.
4.Wadanne fa'idodi kake da su?
A1. Inganci mai inganci, Farashi mai kyau da kuma sabis mai sauri bayan siyarwa.
A2. Lokacin isarwa a kan lokaci. Yawanci makonni 3-4 don akwati 1X20
A3. Jigilar kaya mai santsi. Muna da ƙwararrun sashen jigilar kaya da mai aikawa, don haka za mu iya yin alƙawari cikin sauri
isarwa da kuma tabbatar da cewa kayan sun kasance lafiya.
A4. Abokan ciniki a duk faɗin duniya. Kwarewa mai yawa a harkokin kasuwancin ƙasashen waje, muna da abokan ciniki a duk faɗin duniya.
A5. Yana aiki a cikin amsa. Ƙungiyarmu za ta amsa buƙatarku cikin awanni 8 na aiki. Don ƙarin tambayoyi
da ƙarin bayani, don Allah a tuntube mu ta imel ko WhatsApp.












