Waƙoƙin Roba 350X54.5 Waƙoƙin Hakowa

Takaitaccen Bayani:


  • Farashin FOB:Dalar Amurka $0.5 - 9,999 / Kashi
  • Ƙaramin Oda:Guda/Guda 10
  • Ikon Samarwa:Guda/Guda 2000-5000 a kowane wata
  • Tashar jiragen ruwa:Shanghai
  • Sharuɗɗan Biyan Kuɗi:L/C,T/T
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Cikakken Bayani game da Samfurin

    350X54.5x (80~86)

    230x96x30

    Siffar Waƙoƙin Roba

    230X96
    Sashen NX: 230x48
    waƙoƙin ci gaba.jpg
    IMG_5528
    GIDAN ROBAR

    Daraja ta musammanƙaramin hanyar haƙa ramiAn yi shi ne da dukkan mahaɗan roba na halitta waɗanda aka haɗa su da na'urorin roba masu ɗorewa. Babban adadin baƙin carbon yana sa waƙoƙin premium su fi juriya ga zafi da gouge, wanda ke ƙara tsawon rayuwarsu yayin aiki a kan saman gogewa mai tauri. Waƙoƙin premium ɗinmu kuma suna amfani da kebul na ƙarfe da aka haɗa a cikin kauri mai kauri don gina ƙarfi da tauri. Bugu da ƙari, kebul ɗin ƙarfenmu suna samun rufin roba da aka naɗe da vulcanized don taimakawa kare su daga ramuka masu zurfi da danshi waɗanda za su iya lalata su idan ba a kare su ba.

    Tsarin Samarwa

    Bibiyar tsarin samarwa

    Me Yasa Zabi Mu

    masana'anta
    mmexport1582084095040
    Hanyar Gator _15

    Tare da kyakkyawan tsarin gudanarwa, ƙarfin fasaha mai ƙarfi da kuma tsarin sarrafawa mai kyau, muna ci gaba da samar wa abokan cinikinmu da inganci mai kyau, farashi mai araha da kuma manyan masu samar da kayayyaki. Muna da niyyar zama ɗaya daga cikin abokan hulɗarku mafi aminci da kuma samun gamsuwa ga 2019 New Style Minibagger Chinese Mini Small Digger 4000kg Micro Hydraulic Mini Excavator Zero Tail,hanyoyin haƙa robaA halin yanzu, sunan kasuwancin yana da nau'ikan kayayyaki sama da 4000 kuma ya sami kyakkyawan matsayi da manyan hannun jari a kasuwar yanzu a cikin gida da waje.

    ·An horar da ma'aikatanmu masu ƙwarewa a fannin fasaha don fahimtar buƙatun musamman na kowace alama da samfurin ƙaramin injin haƙa ramin ku don samar da sabis na ƙwararru don duk tambayoyinku na fasaha.

    ·Muna bayar da tallafin abokin ciniki a cikin harsuna 37 don iyakance shingayen harshe zuwa mafi ƙarancin iyaka.

    ·Muna bayar da jigilar kaya a rana ɗaya, da kuma jigilar kaya a rana ta gaba ga duk abokan cinikinmu.

    ·Nemi waƙoƙin roba masu ƙaramin rami a kan layi cikin sauƙi awanni 24 a rana, kwana 7 a mako, don nemo abin da kuke buƙata, lokacin da kuke buƙata. Dandalin yanar gizon mu na Gator Track yana ba ku farashi da samuwa a ainihin lokaci kuma yana tabbatar da cewa ɓangaren ku yana cikin ajiya lokacin da kuka yi odar isarwa mafi sauri.

    Bauma Shanghai2
    Bauma Shanghai
    Nunin Faransa

    Tambayoyin da ake yawan yi

    1. Wace tashar jiragen ruwa ce mafi kusa da ku?

    Yawancin lokaci muna jigilar kaya daga Shanghai.

    2. Idan muka samar da samfura ko zane-zane, za ku iya ƙirƙirar mana sabbin tsare-tsare?

    Ba shakka, za mu iya! Injiniyoyinmu suna da ƙwarewa sama da shekaru 20 a fannin kayayyakin roba kuma suna iya taimakawa wajen tsara sabbin tsare-tsare.

    3.Za ku iya samar da tambarin mu?

    Hakika! Za mu iya keɓance samfuran tambari.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi